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Kwa Ufupi
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‘ Va --r_zl--*”flhalla mchango %
- mdogo wa mifugo

Morogoro. Waziri wa Mifugo
na Uvuvi, Mashimba Ndaki
amesemall cha ya Tanzania
kuongoza kwa idadi ya mifugo
barani Afrika, bado mchango wa
mifugo kiuchumi ni mdogo.

Alisema hayo jana kwenye
mkutano wa 12 wa wadau wa
malisho ulioandaliwa na Chama
cha Nyanda za Malisho Tanzania
(RST).

“Kuna mifugo ilikufa mwaka
Jana na mwanzoni mwa mwaka
huu kwa sababu hatukutaka
kuingia gkuanatajirika bure,
lazima tubadilike,” alisema.

Alisema wizara inaandaa
mwongozo wa malisho utakao-
saidia kuweka mwelekeo kwa
mfugaji. :

Mwenyetiki wa RST, Said
Seleman alisema nyanda za
malisho zinaharibiwa kila siku
kutokana na matumizi yasiyo
endelevu,

(Lillan Lucas)
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